ผู้ผลิตและจำหน่ายสายเคเบิลสายไฟและอุปกรณ์เสริมสายเคเบิล

เซินเจิ้น Chengtiantai เคเบิลอุตสาหกรรมพัฒนาemem จำกัด co

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายไฟเบอร์ออปติก

แจ็คเก็ตคู่โหมดเคเบิลหุ้มเกราะแบบเส้นใยเดี่ยว, สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสง GYTY53

ได้รับการรับรอง
อย่างดี สายโคแอกเชียลทองแดง สำหรับการขาย
อย่างดี สายโคแอกเชียลทองแดง สำหรับการขาย
การตอบสนองที่รวดเร็ววันที่ส่งมอบที่แน่นอนและความสามารถในการช่วยเหลือในการสั่งซื้อเร่งด่วนหรือสั่งซื้อจำนวนมากทำให้สายเคเบิลของ chengtiantai เป็น บริษัท ที่ยอดเยี่ยมในการทำงานกับ

—— Antonio Esteves (บราซิล)

เราขอขอบคุณการสนับสนุนที่เพิ่มขึ้นโดย Shenzhen Chengtiantai Cable ในแง่ของการจัดส่งสำหรับคำสั่งซื้อของเรามากมาย

—— Budi Ramli (อินโดนีเซีย)

ฉันพบว่าทีมผู้บริหารของ CTT Cables ทำงานได้ง่ายและจัดการได้ง่าย

—— Christopher Wong (มาเลเซีย)

สายเคเบิล CTT เป็นซัพพลายเออร์ที่น่าเชื่อถือซื่อสัตย์และเชื่อถือได้และเป็นสิ่งที่เราไม่ลังเลที่จะแนะนำ บริษัท ที่คาดหวัง

—— Dale (แอฟริกาใต้)

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

แจ็คเก็ตคู่โหมดเคเบิลหุ้มเกราะแบบเส้นใยเดี่ยว, สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสง GYTY53

ประเทศจีน แจ็คเก็ตคู่โหมดเคเบิลหุ้มเกราะแบบเส้นใยเดี่ยว, สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสง GYTY53 ผู้ผลิต
แจ็คเก็ตคู่โหมดเคเบิลหุ้มเกราะแบบเส้นใยเดี่ยว, สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสง GYTY53 ผู้ผลิต แจ็คเก็ตคู่โหมดเคเบิลหุ้มเกราะแบบเส้นใยเดี่ยว, สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสง GYTY53 ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  แจ็คเก็ตคู่โหมดเคเบิลหุ้มเกราะแบบเส้นใยเดี่ยว, สายเคเบิลเครือข่ายใยแก้วนำแสง GYTY53

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นจีน (แผ่นดินใหญ่)
ชื่อแบรนด์: Chengtiantai
ได้รับการรับรอง: IEC, Rosh,CCC
หมายเลขรุ่น: GYTY53

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 500 ม
ราคา: On Request
รายละเอียดการบรรจุ: ถังไม้เหล็ก
เวลาการส่งมอบ: จัดส่งใน 15 วันหลังจากชำระเงิน
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/C, T/T
สามารถในการผลิต: 2,000 หน่วย / วัน
Contact Now
รายละเอียดสินค้า
หมายเลขรุ่น: GYTY53 ประเภทไฟเบอร์: สายเคเบิลใยแก้วนำแสงหลวม
ใบสมัคร: สายประตู จำนวนเส้นใย: 2 - 24
รายละเอียดการบรรจุ: ม้วนในกล่อง เส้นผ่านศูนย์กลางบัฟเฟอร์: 250 um

แจ็คเก็ตคู่, เกราะเดี่ยว, สายไฟเบอร์ออปติกแบบหลวม

สายเคเบิลใยแก้วนำแสงแบบท่อหุ้มหลวมมอบความจุที่เพิ่มขึ้นพร้อมความทนทาน ชั้นของเกราะเหล็กลูกฟูกและแจ็คเก็ตโพลีเอทิลีนความหนาแน่นปานกลาง (MDPE) สองอันมอบความแข็งแกร่งและความต้านทานหนูที่จำเป็นสำหรับการใช้งานที่ต้องการการฝังในพื้นที่ขรุขระ

คุณสมบัติ


- ไฟเบอร์นับจาก 2 ถึง 24
- ออกแบบเพื่อการจัดการที่ง่ายขึ้นและกันน้ำ
- เกราะเหล็กเคลือบโครเมี่ยม (ECCS) เคลือบด้วย PE
- แจ็คเก็ต MDPE ที่แข็งแกร่งสำหรับการป้องกันเชิงกลเพิ่มเติมและความต้านทานต่อการเคี้ยวหนู
- ริบบิ้นทำเครื่องหมายอย่างไม่ซ้ำกันเพื่อระบุตัวตนได้อย่างรวดเร็ว


ประโยชน์ที่ได้รับ


- ขีดความสามารถที่เพิ่มขึ้นสำหรับการใช้งานที่มีการเติบโตสูง
- เพิ่มกำลังรับแรงอัดและความต้านทานหนูสำหรับการติดตั้งที่ยากที่สุด
- การประกบฟิวชั่นโดยรวมที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่า
- ตรงตามหรือสูงกว่าข้อกำหนดคุณสมบัติประสิทธิภาพของ Telcordia Technologies ทั้งหมด



ประสิทธิภาพ:


- อุณหภูมิ:

  • ที่เก็บข้อมูล-40˚Cถึง + 70˚C
  • การติดตั้ง0˚Cถึง + 50˚C
  • ปฏิบัติการ-20˚Cถึง + 70˚C

- รัศมีโค้งต่ำสุด:

  • 20 X OD - การติดตั้ง
  • 10 X OD - ในบริการ

- ความต้านทานแรงกดสูงสุด:

  • 850 ปอนด์ / นิ้ว (1485 N / cm)

- เพิ่มขึ้นในแนวตั้งสูงสุด

  • 1,640 ฟุต (500 เมตร)
พารามิเตอร์ทางเทคนิค:
จำนวนเส้นใย ด้านนอก
เส้นผ่าศูนย์กลาง
ไฟเบอร์
เส้นผ่าศูนย์กลาง
น้ำหนัก

ขั้นต่ำที่อนุญาต

แรงดึง

ขั้นต่ำที่อนุญาต

โหลดความสนใจ

สั้น

วาระ

ยาว

วาระ

สั้น

วาระ

ยาว

วาระ

- มิลลิเมตร หนอ กิโลกรัม ยังไม่มีข้อความ ยังไม่มีข้อความ (N / 100mm) (N / 100mm)
2 2.0 250 4.25 300 150 300 150
4 2.0 250 4.25 300 150 300 150
6 3.0 250 7.5 300 150 300 150
8 3.0 250 7.5 300 150 300 150
12 3.0 250 7.5 300 150 300 150
24 3.0 250 8 300 150 300 150

คู่มือการเลือกมัลติไฟเบอร์
ลักษณะแสง: 50/125 ครอบครัวผลิตภัณฑ์ 62.5 / 125 ครอบครัวผลิตภัณฑ์ UNITS
OM2 Type-BI OM3 Type-BE OM4 Type-BL OM4 Type-BM OM1 Type-CG OM1 Type-CL
สายเคเบิลสำเร็จรูปสูงสุด @ 850 นาโนเมตร 3 3 3 3 3.5 3.5 เดซิเบล / กม.
ค่าสัมประสิทธิ์การลดทอน @ 1300 nm 1 1 1 1 1 1 เดซิเบล / กม.
Overfill Launch Bandwidth @ 850 นาโนเมตร 700 1500 1500 1500 200 200 MHz.km
เลเซอร์แบนด์วิดธ์ @ 1300 nm 500 500 500 500 500 500 MHz.km
Gigabit Ethernet Link @ 850 นาโนเมตร 850 2000 4700 5350 * 220 385 MHz.km
ความยาว (1 Gbps) 1,000 BASE-SX (850 nm) 750 1000 1100 1100 300 500 เมตร
10 กิกะบิตอีเธอร์เน็ต 1,000 BASE-LX (1300 นาโนเมตร) 550 550 550 550 550 1000 เมตร
ความยาว (10 Gbps) 10G BASE-SR (850 nm) 150 300 550 600 33 33 เมตร

คำแนะนำในการ เลือก SINGLEMODE FIBER
หมวดหมู่ ITU-T ไฟเบอร์ดัชนีอย่างช้าๆ ไฟเบอร์
G.652 (A, B, C, D) B1.1 เส้นใย ธรรมดา
G.653 B2 การกระจายตัวเป็นศูนย์เปลี่ยนไป
G.654 B1.2 ความยาวของ คลื่นตัดออก เปลี่ยนไป
G.655 B4 ข้อมูลทางเทคนิคหลักในเชิงบวก
การกระจายตัวเปลี่ยนเส้นใยโหมดเดียว

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Chengtiantai Cable Industry Development Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: Mr. Xie

โทร: +8618682219285

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ